GAMES
View: 12|Reply: 0
Print Prev. thread Next thread

Mơ Thấy Làm Tình Đánh Con Gì?

46

Threads

46

176

Credits

Lv.3 Junior Member

Rank: 2

Credits
176
Jump to specified page
The Landlord
Post time 6 day(s) ago | Show the author posts only Reply Awards |Descending |Read mode
Có lẽ khi nhắc đến vấn đề quan hệ nam nữ hay các loại quan hệ tình dục khác. Người Việt Nam nói riêng và Đông Nam Á nói chung thường đỏ mặt. Và đặc biệt gần như ít khi nhắc tới chuyện này trước mặt người khác. Để đêm về lại mơ quan hệ với ai đó…. Vậy nằm mơ thấy làm tình đánh lô đề online con gì?

Mỗi một đối tượng làm tình mà bạn gặp phải trong giấc chiêm bao, đều sẽ cho bạn những kết quả khác nhau. Bạn đã mơ về mối quan hệ với ai trong đêm qua?

Ý nghĩa của việc quan hệ tình dục trong giấc mơ đêm
Nhiều điều khi thức bạn không bao giờ nghĩ đến hay dám làm. Thì khi đi vào giấc mơ của riêng mình, bạn có thể gặp mọi điều. Riêng với việc mơ về quan hệ tình dục thì bạn đang gặp phải mối quan hệ nào sau đây? Và ý nghĩa của mỗi giấc mơ làm tình với người đó là gì?

1/ Làm tình với người yêu cũ trong giấc mơ:
Đây có lẽ là một điều khao khát nhất của mỗi người. Có thể là do nhớ!

Nhưng, với tình cảm của con người khi gắn bó với ai đó trong một thời gian thì luôn để lại một số cảm xúc nào đó. Với giấc mơ làm tình với người yêu cũ. Nó cho thấy bạn chưa quên được người đó và vẫn đang tiếc mối lương duyên này.

2/ Mơ quan hệ tình dục với người yêu hiện tại
Thể hiện một khao khát về mặt sinh lý nếu như bạn chưa trinh phục được người ấy. Còn nếu bạn đã trinh phục rồi mà vẫn mơ về làm tình cùng người yêu mình. Nó sẽ phản ánh phần nào tình trạng tình cảm của 2 người lúc đó:

+ Cuộc vui mặn nống thì cho thấy tình cảm 2 người đang rất tốt.

+ Chỉ mờ nhạt và thoáng qua: Điều này có vẻ 2 người đang ở giai đoạn giận dỗi hoặc đã chán dần nhau mất rồi.

3/ Mơ làm tình với đồng nghiệp
kinh nghiệm lô đề 2019 cho hay một sự ngưỡng mộ nào đó đối với bạn đồng nghiệp hiện tại của mình. Bởi trong tâm trí bạn đang muốn bị khuất phục hoặc muốn “thuần hóa” được người đồng nghiệp đó về mình. Nó pha lẫn chút gì đó về mặt tình cảm thoáng qua ở nét mặt bề ngoài. Khiến bạn nảy sinh cảm xúc đó.

4/ Quan hệ tình dục với hàng xóm
Mối quan hệ này thể hiện sự thân thiết – thường xuyên va chạm mặt với nhau giữa bạn và hàng xóm. Nhiều khi, có thể trong suy nghĩ của bạn muốn cho tình cảm hàng xóm thân thiết hơn. Cũng có khi đó là sự thể hiện độ thân mật đã có sẵn rồi.

Nói chung nó chỉ nói lên rằng: Bạn và hàng xóm đang tối lửa tắt đèn có nhau. Một tình cảm ở mức độ gần gặn – thường xuyên tiếp xúc

5/  Chiêm bao thấy mình Làm Tình với người nổi tiếng
Điều này đơn giản là một cách thể hiện sự yêu thích của bạn đối với người đó. Ngoài ra điều này còn là một cách thể hiện sự khao khát sự thành công và nổi tiếng của bản thân mình giống với người đó.

6/ Chiêm bao thấy Làm Tình với người lạ:
Nói lên rằng bạn đang có những khao khát khám phá những điều mới mẻ trong cuộc sống. Điều này không nhất thiết là một mối quan hệ tình cảm mà có thể là một sở thích hoặc công việc mới.

7/ Giấc mơ quan hệ đồng giới:
Cái này rất ít người chia sẻ và đánh giá. Tuy nhiên, theo nhận định của các chuyên gia tâm lý thì đây là một sự thích khám phá với những người đang xác định chuẩn giới tính của mình. Còn đối với những người giới tính không rõ ràng. Đó là một giấc mơ quan hệ tình dục rất bình thường như bao người khác.>> đầu đuôi trong xổ số là gì?

Để kể ra các mối quan hệ để mơ về việc làm tình trong mơ thì rất nhiều. Có lẽ, bạn và cả chúng tôi sẽ cùng cập nhật thường xuyên về vấn đề này tiếp tục trong thời gian tới.